Ƙarfin wutar lantarki 10t/rana na'uran ƙanƙara

Takaitaccen Bayani:

Tsarin injin kankara na Icesnow tube da ka'idar yin kankara:

Icesnow jerin tube kankara inji shine nau'in na'ura na kankara, wanda ke samar da siffar silinda tare da rami a tsakiya;yana amfani da samfurin evaporator da ambaliyar ruwa ta mamaye, wanda ke inganta ingantaccen yin kankara da iya aiki.A halin yanzu, ƙaƙƙarfan tsarin ƙira na iya adana sararin shigarwa.Za'a iya daidaita kaurin kankara da girman ɓangaren ɓangaren bisa ga buƙatun abokin ciniki.A ƙarƙashin tsarin kula da shirin PLC don yin aiki ta atomatik, injin yana da babban ƙarfin aiki, ƙarancin ƙarfi da ƙarancin kulawa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

3f3b13b9-c050-45a6-a77d-81a73d0956e2

Bayanan fasaha na injin bututun kankara

Suna Bayanan Fasaha Suna Bayanan Fasaha
Samar da kankara 10 ton / rana Yanayin sanyaya ruwan sanyi
Ƙarfin firiji 70KW Standard Power 3P-380V-50Hz
Yanayin zafi. -15 ℃ Ice tube diamita Φ22mm/28mm/35mm
Yanayin zafi. 40 ℃ Tsawon kankara 30 ~ 45 mm
Jimlar Ƙarfin 36.75kw tube kankara nauyi yawa 500-550kg/m3
Kwamfuta Power 30.4KW Nau'in evaporator Bakin karfe bututu maras sumul
Ƙarfin yankan kankara 1.1KW Kayan bututun kankara SUS304 bakin karfe
Ruwan famfo Power 1.5KW Kayan tankin ruwa SUS304 bakin karfe
Ƙarfin hasumiyar sanyaya 1.5KW Kayan yankan kankara SUS304 bakin karfe
Ƙarfin famfo ruwa na hasumiya mai sanyaya 2.25KW Girman naúrar compressor 2300*1600*1950mm
Gas mai sanyi Saukewa: R404A/R22 Girman tube ƙanƙara evaporator 1450*1100*2922mm

Icesnow Tube Ice Machine Features

(1).Bututun kankara yayi kama da silinda mara zurfi.Tube kankara diamita na waje shine 22mm, 28mm, 34mm, 40mm;tube kankara tsawon: 30mm, 35mm, 40mm, 45mm, 50mm.Ana iya daidaita diamita na ciki bisa ga lokacin yin kankara.Yawanci yana tsakanin 5mm-10mm a diamita.Idan kuna buƙatar ƙaƙƙarfan ƙanƙara gaba ɗaya, mu ma zamu iya keɓance muku shi.

(2).Babban tsarin yana ɗaukar SUS304 bakin karfe.Zai iya sanya abinci kai tsaye a cikin ɗakin samarwa wanda ke rufe ƙananan yanki, ƙananan farashin samarwa, ingantaccen daskararre, adana makamashi, ɗan gajeren lokacin shigarwa da sauƙin aiki.

(3).Kankara yana da kauri sosai kuma a bayyane, kyakkyawa, dogon ajiyar ajiya, ba sauƙin narkewa ba, haɓaka mai kyau.

(4).Evaporator yana amfani da bakin karfe & PU kumfa kumfa, tunnels an ware su don adana kuzari da kyan gani.

(5).walda Laser ta atomatik don sa waldawar tayi aiki mai kyau kuma babu yabo, ya tabbatar da ƙarancin kuskure.

(6).Hanya na musamman na girbi kankara don yin tsari cikin sauri da ƙarancin girgiza, mafi inganci da aminci.

(7).Mai ikon daidaita iskar bakin karfe da kwandon kankara, da tsarin fakitin hannu ko atomatik.

(8).An samar da cikakken tsarin injin kankara mafita.

(9).Babban aikace-aikacen: amfani da yau da kullun, kayan lambu mai sabo, kiyayewa mai sabo, sarrafa sinadarai, ayyukan gini da sauran wurare suna buƙatar amfani da ƙanƙara.

1. Haɗaɗɗen ƙira, mai sauƙin kulawa da sufuri

2. Advanced tube ƙanƙara evaporator da refrigeration tsarin tabbatar da tsawon ta yin amfani da rayuwa da kankara ingancin.

3. Tsarin ruwa mai zurfi na ruwa, tabbatar da ingancin kankara, tsabta da m

4. Cikakken tsarin samarwa ta atomatik, da ceton aiki, mai inganci

5. Hanyoyi biyu tsarin musayar zafi, babban inganci, mai sauƙi & aiki mai aminci.

6. Zane-zane, Samar da kai, Inganta kowane aikin sarrafawa, sanya injin ya zama cikakkiyar aiki.

7. Dukkan abubuwan da aka gyara an karɓa daga masu sana'a masu sana'a, suna haifar da kyakkyawan aiki da kuma barga mai gudana.

Tube Ice

Crystal Ice: darajar abinci, wanda aka fi so a kasuwa a mashaya, gidajen abinci, otal da sauransu.

Girman kankara na zaɓi na zaɓi: cika buƙatu daban-daban a kasuwa.

Diamita na waje

Daidaitaccen tsayi

Lokacin daskarewa / da'irar

16mm ku

25mm ku

Minti 14

22mm ku

30mm ku

Minti 16

28mm ku

35mm ku

Minti 18

34mm ku

45mm ku

Minti 22

40mm ku

55mm ku

Minti 25

Ƙungiyar ICESNOW ta yi amfani da fiye da shekaru 20 na gwaninta a cikin rfrigeation da yin ƙanƙara don ci gaba da ƙirƙira samfura don cimma mafi girman inganci, ƙarin aiki mai ƙarfi, kawar da ƙanƙara mai santsi.

Ayyuka

HTB1e7lBatfvK1RjSspfq6zzXFXa1 HTB1e7lBatfvK1RjSspfq6zzXFXa2 HTB1e7lBatfvK1RjSspfq6zzXFXa3


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana